MinitronYana INFORS kamfanin musamman don buƙatar multi-sigogi sarrafawa, kananan sikelin halitta al'adu tsara Multi-aiki oscillating kwalliya, dace da dakin gwaje-gwaje iyakantaccen sarari, al'adu bukatun babban kwayoyin cuta dakuna, tsakanin ƙwayoyin halitta da sauran gwaji wurare.
Sabon Magnetic Drive Fasahar:
- An keɓe ɓangaren rumbun kwalliyar gaba ɗaya daga yanayin waje, wanda ke rage haɗarin ƙwayoyin cuta sosai.
- Farawa mai kwanciyar hankali, kusan babu amo, babu gogewa gudu, ba zai samar da wani gurɓataccen ƙwayoyi a lokacin gudu ba, yana da kyau don amfani da dakin gwaje-gwaje mai tsabta.
- Babu matsalar zafi na motar, aikin na'urar kanta kusan ba zai haifar da canje-canje na zafin jiki ba.
- Free kulawa zane.
Cikakken haɗin gwiwar aiki, tsaro da amfani da sarari
- Za a iya amfani da overlay biyu, za a iya sarrafa ta tsakiya, kuma za a iya sarrafa shi da kansa don adana sararin dakin gwaje-gwaje.
- Amfani da saukar da ƙofar zane, akwatin ƙofar da aka buɗe tare da oscillating pallet halitta samar da dandamali, bayan oscillation dakatar, oscillating pallet kulle zai bude ta atomatik, mai aiki zai iya sauƙi tare da sliding rail 100% jawo daga oscillating pallet, kai tsaye ta amfani da aiki tebur da aka halitta samar bayan akwatin ƙofar saukar da gwaji aiki, aiki mai sauki, sauri, m, aminci.
- Duk na'urorin sarrafawa da sassan kewayewa suna sama da baƙi da gefe, ba ku damu da haɗari bayan karya kwalaben ba zato ba tsammani ba.
- Bayan da ba zato ba tsammani kashe wutar lantarki, shake gado zai tuna mai amfani da saiti sigogi, da kuma ta atomatik fara a aiki bisa ga wannan saiti sigogi bayan kiran zuwa, mai amfani zai iya buɗe akwatin ƙofar a kowane lokaci, shake gado ta atomatik na wucin gadi aiki cikakken iko aiki, samar da cikakken iko sakamako ga ƙwayoyin halitta.
- Gidan jirgin yana amfani da kayan haɗin da aka tsara lokaci ɗaya don tabbatar da kyakkyawan aikin rufi, ba tare da samar da wutar lantarki ba.
- Musamman iska zagaye tsarin, sa babu zafin jiki mutuwa kusurwa a cikin rumbun, tabbatar da kyakkyawan zafin jiki filin daidaito, da zafin jiki daidaito har zuwa ± 0.2 ℃.
- Kai-daidaitawa PID kula da fasahar, ba ya samar da zafin jiki overload, kuma akwai tsaro zafin jiki saiti aiki, tabbas kauce wa lalacewa da wani zafin jiki mutations a dakin gwaje-gwaje m samfurin.
- Multi sigogi sarrafawa aiki, saduwa da harshen yanayin halitta al'adu: sanyaya aiki, 0 ~ 20% CO taro iko, (infrared kula da iko), zafi iko, shiga iska iko da kuma anaerobic al'adu, huntu al'adu, kara da tsayayye al'adu partition, haske ƙarfin kula da kayan aiki (rana da dare haske da kuma photosynthetic haske biyu nau'ikan, abokin ciniki iya shirye-shirye sarrafawa, kwaikwayon halitta ci gaba yanayi) da kuma UV sterilization aiki.
- Za a iya shigar da bayanai, sarrafa sigogi ta hanyar PC software.
- Ƙananan girma, babban ƙarfi, haɓaka amfani da sararin samaniya.
fasaha sigogi:
samfurin |
Minitron |
hanyar oscillation |
zagaye-irin, oscillating diamita 25 ko 50mm zaɓi |
Oscillation gudun |
20-400 sau / min |
Girman kwandon (mm) |
480×420 |
iya |
46100ml zuwa 5 3000ml |
zafin jiki range(℃) |
Yawancin zafin jiki: RT + 5℃—65℃ Low zafi iri: RT-15℃—65℃ |
girman (mm) |
800×670×730 |
Ƙididdigar Layers |
2 |
Data dubawa |
RS-232 |